NHÀ XE ANH HÀO TÀI TRỢ BỘ ĐỒ TANG LỄ CHO CHI HỘI CỰU CHIẾN BINH THÔN 6 XÃ THỌ SƠN
NHÀ XE ANH HÀO TÀI TRỢ BỘ ĐỒ TANG LỄ CHO CHI HỘI CỰU CHIẾN BINH THÔN 6 XÃ THỌ SƠN
NHÀ XE ANH HÀO TÀI TRỢ BỘ ĐỒ TANG LỄ CHO
CHI HỘI CỰU CHIẾN BINH THÔN 6 XÃ THỌ SƠN
Nhà xe Anh Hào có địa chỉ tại thôn 3 xã Thọ Sơn, là công ty vận tải hành khách Bắc Nam. Trong những năm qua nhà xe Anh Hào đã có nhiều đóng góp cho hoạt động phong trào tại địa phương như chung tay tài trợ các chương trình văn nghệ, thể thao của xã cũng như của thôn 3 tổ chức. đặc biệt năm 2021 trong đại dịch covid 19 bùng phát mạnh trên địa bàn xã nhà xe Anh Hòa đã tài trợ ủng hộ các suất cơm cho khu cách ly tại xã Thọ Sơn. Với tấm lòng thơm thảo chia sẻ cùng cộng đồng nhà xe Anh hào đã có nhiều đóng góp cho các hoạt động của địa phương.
Chiều ngày 15/ 4/2023 tại nhà văn hóa thôn 6 xã Thọ Sơn đã diễn ra lễ bàn giao bộ đồ tang lễ cho chi hội Cựu chiến binh. Về dự có đồng chí Hà Long Tiến BT Đảng ủy CT HĐND xã, các đồng chí cán bộ chỉ đạo đảng ủy, ủy ban được phân công chỉ đạo tại thôn 6.
Tại buổi lễ nhà xe Anh hào đã bàn giao 5 bộ đồ tang lễ cho chi hội cựu chiến binh thôn 6. Với đủ bộ gồm mũ, quần áo, ủng, găng tay, cờ Tổ Quốc. Thay ban công tác mặt trận, ban thôn, Ông Lê Viết Son chi hội trưởng chi hội cựu chiến binh thôn 6 đã gửi lời cảm ơn sâu sắc tới nhà xe Anh Hào.
Một Số hình ảnh buổi lễ:
Tin &ảnh: Lê Tình
Tin cùng chuyên mục
-
BÀI TUYÊN TRUYỀN PHÒNG CHỐNG BỆNH BẠCH HẦU
23/07/2024 08:49:39 -
Khởi công xây dựng nhà ở cho hộ nghèo Lê Thị Khuyến thôn 3 xã Thọ Sơn.
23/07/2024 08:39:36 -
BÀI TUYÊN TRUYỀN PHÒNG CHỐNG HIV/AIDS TỪ MẸ SANG CON
12/07/2024 16:52:14 -
BÀI PHÁT THANH TUYÊN TRUYỀN VỀ KHÁM SÀNG LỌC TRƯỚC SINH
12/07/2024 16:31:09
NHÀ XE ANH HÀO TÀI TRỢ BỘ ĐỒ TANG LỄ CHO CHI HỘI CỰU CHIẾN BINH THÔN 6 XÃ THỌ SƠN
NHÀ XE ANH HÀO TÀI TRỢ BỘ ĐỒ TANG LỄ CHO CHI HỘI CỰU CHIẾN BINH THÔN 6 XÃ THỌ SƠN
NHÀ XE ANH HÀO TÀI TRỢ BỘ ĐỒ TANG LỄ CHO
CHI HỘI CỰU CHIẾN BINH THÔN 6 XÃ THỌ SƠN
Nhà xe Anh Hào có địa chỉ tại thôn 3 xã Thọ Sơn, là công ty vận tải hành khách Bắc Nam. Trong những năm qua nhà xe Anh Hào đã có nhiều đóng góp cho hoạt động phong trào tại địa phương như chung tay tài trợ các chương trình văn nghệ, thể thao của xã cũng như của thôn 3 tổ chức. đặc biệt năm 2021 trong đại dịch covid 19 bùng phát mạnh trên địa bàn xã nhà xe Anh Hòa đã tài trợ ủng hộ các suất cơm cho khu cách ly tại xã Thọ Sơn. Với tấm lòng thơm thảo chia sẻ cùng cộng đồng nhà xe Anh hào đã có nhiều đóng góp cho các hoạt động của địa phương.
Chiều ngày 15/ 4/2023 tại nhà văn hóa thôn 6 xã Thọ Sơn đã diễn ra lễ bàn giao bộ đồ tang lễ cho chi hội Cựu chiến binh. Về dự có đồng chí Hà Long Tiến BT Đảng ủy CT HĐND xã, các đồng chí cán bộ chỉ đạo đảng ủy, ủy ban được phân công chỉ đạo tại thôn 6.
Tại buổi lễ nhà xe Anh hào đã bàn giao 5 bộ đồ tang lễ cho chi hội cựu chiến binh thôn 6. Với đủ bộ gồm mũ, quần áo, ủng, găng tay, cờ Tổ Quốc. Thay ban công tác mặt trận, ban thôn, Ông Lê Viết Son chi hội trưởng chi hội cựu chiến binh thôn 6 đã gửi lời cảm ơn sâu sắc tới nhà xe Anh Hào.
Một Số hình ảnh buổi lễ:
Tin &ảnh: Lê Tình